Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<ตรูบ้าโปสการ์ด> ... ตอน "ไปเที่ยวแล้วก็ซื้อ" ... ขนาดไปเที่ยวยังอุตส่าห์ซื้อโปสการ์ดติดมือกลับมาด้วย ... อิอิ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่า "สวัสดีปีใหม่ครับ"

ขอให้พี่ ๆ ทุกท่านในคลับเรารักโปสการ์ดแห่งนี้มีความสุขกันมาก ๆ นะครับ  คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนาทุกประการครับ  ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพดีปราศจากโรคภัยไข้เจ็บใด ๆ ทั้งสิ้นเลยนะครับ

สุขสันต์ปีใหม่ 2554 ครับ

อิอิ

++++

เหมือนเดิมครับ  ไอ้กะผมก็นึกว่าผ่านศักราชใหม่แล้ว  อาการ "บ้าโปสการ์ด" ของผมมันจะเจือจางลงบ้าง  แต่ที่ไหนได้  ยิ่งปีใหม่ ยิ่งมีความสุข  ยิ่งได้ไปเที่ยว  ยิ่งบ้าโปสการ์ด มากเข้าไปอีกครับ

ในช่วงปีใหม่ที่ผ่านมา  พี่ ๆ ไปเที่ยวที่ไหนกันมาบ้างครับ?  สำหรับผมได้มีโอกาสไปมาไม่กี่ที่เองครับ  แต่ว่ามีแว๊บซื้อโปสการ์ดติดไม้ติดมือมาด้วยครับ

ไปตามชมกันเลยนะครับ

สถานที่แรก  ผมไปไหว้องค์พระปฐมเจดีย์  ที่นครปฐมมาครับ

อิอิ

จากคุณ : อาคุงกล่อง
เขียนเมื่อ : 5 ม.ค. 54 17:41:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com