Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Ichiran Ramen Ueno / Sushi Zanmai Ueno อยู่ตรงไหนเหรอคะ ติดต่อทีมงาน

อยากจะไปลองกิน อิจิรัน ราเมน กับซูชิซันมัย ที่อูเอโนะ ไม่ทราบว่า
ไปยังไงคะ พอดีว่าพักอยู่ที่ Cube Ueno Hotel ค่ะ

แล้วอีกหนึ่งคำถามค่ะ
จากสถานีเคเซ อูเอโนะ ไปโรงแรมที่พัก เราสามารถเดินไปได้ทั้งถนนธรรมดาข้างบน และเดินไปตามทางข้างล่างของสถานีรถไฟเลย ใช่มั้ยคะ
มีกระทู้เก่าๆ น่ะคะ บอกว่าถ้าไปโรงแรมให้หาทางออกหมายเลขสี่ เดินอีกนิดหน่อยก้อถึงโรงแรม อันนี้คือเราต้องเดินเข้าข้างล่างของสถานี JR เหรอคะ หรือว่ารถไฟใต้ดิน แล้ว JR กับรถไฟใต้ดินนี่สามารถทะลุถึงกันได้มั้ยคะ

ขอบคุณทุกๆ คำตอบนะคะ

จากคุณ : เมเม่
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 54 03:21:46 A:75.28.109.91 X: TicketID:283189

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com