Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งเปลี่ยนที่อยู่สำหรับรับโปสการ์ด และ รีวิว โปสการ์ด 11-30 ธันวาคม 2553 ติดต่อทีมงาน

ร่างองค์ทรงเครื่องนั้น ยังคงอยู่และทำงานที่เชียงใหม่อย่างเดิมค่ะ
แต่เวลาโปสการ์ดส่งมาที่ทำงาน คนอื่นชอบแย่งอ่านก่อน
แล้วดี้ก็จะรู้สึกว่าโปสการ์ดนั้นมันไม่"สด"แล้ว ...
ดี้อยากอ่านแบบ "สดๆ" "ใหม่ๆ" น่ะค่ะ

แต่จะให้ส่งไปที่บ้าน(เชียงราย)ก็กลัวแม่จะไม่มีเวลาออกกำลังกาย
เพราะเวลามีโปสการ์ดไปส่งที่บ้าน แม่จะโทร.มาอ่านให้ฟังทุกครั้ง (พร้อมแซว)
ถ้ามีส่งไปเยอะๆ เดี๋ยวคุณนายแม่จะไม่ว่างเล่นฮุลาฮูป ...

ดังนั้น เลยอยากจะมีที่ ที่เป็นของตัวเองบ้าง
จึงไป เปิดตู้ ปณ. ณ. วปป. จ.ชร.  (ตู้ปณ. ณ.เวียงป่าเป้า จ.เชียงราย)

พ่อแม่พี่น้องญาติสนิทมิตรสหายที่รักทุกท่านคะ
ส่งตามที่รับโปสการ์ดใหม่ตาม file ที่พี่กบจะส่งให้(เดือนหน้า) นะคะ

หากผู้ใดต้องการเจิมที่อยู่ใหม่ของดี้ด้วยโปสการ์ดสดๆ ... เดี๋ยวดี้จัดให้ทางหลังบ้านเนอะ

- ยังคง รับ/ส่ง และ เขียน/อ่าน โปสการ์ดเช่นเดิมนะคะ -
- เพียงแต่อาจจะช้าหน่อย ดี้กลับบ้านเดือนละ 1 ครั้ง ก็จะได้ไขตู้เดือนละ 1 ครั้ง ค่ะ -

-------------------------------------------

และต่อไปนี้คือ รีวิว โปสการ์ด 11-30 ธันวาคม 2553 ค่ะ
ขอบคุณโปสการ์ดทุกใบที่ส่งหากันนะคะ

จากคุณ : ThE BeSt CaNdY
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 54 16:19:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com