Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~ เเอบบมา ..ยิ้มม...~ ติดต่อทีมงาน

ขอเเอบมาสภาพเล็กๆ... ห่างหายไป(นานไหมหว่า)
จริงๆ ก็เเวะมาเยี่ยมๆ มองๆ เเต่ไ่ม่ได้เฝ้าบ้านนี้บ่อยๆ
เหมือนตอนยังมีงานทำนะคะ..ยิ้มม..

เลยไม่ได้มารีวิวพีซีที่ได้รับจากเพื่อนๆ นานมาก
(ไม่งอนกันนะคะ เเต่ตอนกลับน๊า)..
เเอบเห็นมีคนถามว่า กระทู้บ้านเรามีน้อยจัง..
นั่นสิ ทำไมน้อยนะ สงสัยเพื่อนๆ ไฟหมด เห้ยหมดไฟเปล่าหว่า
หรือว่า งานยุ๊งยุ่งเลยเงียบๆ กันหมด...
ยังไงก็เเวะมาส่งเสียงกันหน่อยนะคะ จะได้ทราบว่ายังสบายดีเเละยิ้มได้อยู่น๊า...

ไหนๆ ก็เข้ามาเเล้ว ขอสวัสดีปีใหม่เพื่อนๆ ด้วยนะค่ะ
ถึงจะล่าช้าไปสักหน่อยก็เถอะ

ขออวยพรให้เพื่อนๆ ทุกคน มีรอยยิ้มในทุกๆ ขณะชีวิตนะค่ะ
เรื่องราวใดใด ที่มันขัดใจ ก็ปล่อยมันไปซะ
ทำใจยอมรับกับความเป็นธรรมชาติของมัน เราก็จะมีความสุขได้ค่ะ
เเละที่สำคัญ.. ขอให้ต้นมิตรภาพของพวกเรา เติบโต เเละเเข็งเเรง
สดใส ตลอดกาลนะค่ะ
ไม่ว่าจะมีปัญหาใดใด ขอให้เพื่อนๆ อย่าลืมที่จะให้กำลังใจตัวเอง
เพื่อจะผ่านปัญหาเหล่านั้นไปได้นะค่ะ  ยิ้มม สู้ๆ ค่ะ

เเละที่สำคัญ หากเอ๋เคยล่วงเกินเพื่อนคนใดไม่ว่าจะตั้งใจ
หรือไม่ตั้งใจ ขอให้อภัยกันเเละกันนะค่ะ ยิ้มม...

จากคุณ : เข็มซ่อนปลาย
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 54 20:19:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com