Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจอ the living hill กับตัวจะได้ จริงๆด้วย !! ติดต่อทีมงาน

ในที่สุดผมก็ได้ร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับประวัติศาสตร์ของ The Living Hill ครับ หลังจากซื้อวอชเชอร์มาตั้งแต่เดือนกันยา ปกติเวลาผมซื้อจะจองวันเข้าำัำัพักไว้เลยเพราะกลัวมีปัญหา เพราะผมจะว่างแค่เสาร์-อาิทิตย์ กลัวทางที่พักต่างๆจะเต็มเลยต้องจองเพื่อความมั่นใจ คนขายผู้ชายใส่แว่นคนนึง บอกว่าผมจองให้พี่เลยดีกว่า พี่จะได้มั่นใจว่าได้ห้อง

3 เดือนต่อมา ......

วันที่ผมจองไว้คือ 15 มกรา หลังจากที่ได้อ่านเกี่ยวกับ The living Hill ในพันทิป สองอาทิตย์ที่แล้วจึงพยายามรีบโทรไปคอนเฟิร์มกับทางรีสอร์ท และแล้วเรื่องที่ทุกๆคนรู้กันก็เกิดขึ้น เต็ม !!! บ้าหน่าา จองไปตั้งแต่กันยาบอกว่าว่าง คิดในใจเหมือนเดะเลยกับเหล่ากระทู้ที่เคยอ่านๆมา สิ่งที่ตามมาก็เหมือนทุกๆคนคือทางรีสอร์ทบอกว่ามีบ้านอื่นว่าง อย่างนู้นอย่างนี้ บลาๆๆ สารพัดเพเหระ ไร้สาระสิ้นดี !!!

ไม่ตรงกับข้อตกลงเลยซักนิดครับ เลยพยายามเรียกเงินคืน เหมือนจะได้ บอกให้ส่งเอกสารนู้นนี่ไปให้แล้วจะดำเนินการ สุดท้ายหายเงียบตลอดดดด โทรไปตามทุกวัน วันนึงไม่ติด อีกวันคนอื่นรับเรื่อง ให้ทำนั่น นู่น นี่ ใหม่อีก เพื่อออ !!!! โทรไปถาม ททท ก็บอกว่า ช่วยไม่ได้เป็นของบริษัทอื่นจัดการ เซงโคดดด

PS. ขอโทษสำหรับคนที่ต้องอ่านเรื่องเดิมๆ กับรีสอร์ทเดิมๆ แค่อยากระบายให้เพื่อนๆได้รับรู้ แล้วผมควรทำไงต่อไปดี ตาม กม.จะสามารถเรียกเงินคืนได้ไหม ?? หรือได้เพียงก้มหน้ารับกรรมที่อาจจะเคยก่อไว้ให้มันมาตามสนอง

ไม่นะ !! หรือ The Living Hill จะเป็นเจ้ากรรมนายเวรพวกเรากันเนี่ยย ...

แก้คำผิดครับ
แก้ข้อมูลผิดครับ ขออภัยด้วย

แก้ไขเมื่อ 11 ม.ค. 54 00:29:54

แก้ไขเมื่อ 10 ม.ค. 54 23:35:53

แก้ไขเมื่อ 09 ม.ค. 54 22:54:24

จากคุณ : Magizz
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 54 22:51:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com