Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

One Day Trip จากภูเก็ต น่าไปเที่ยวเกาะไหนบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

จะไปเที่ยวภูเก็ตครั้งแรกกำลังมองหา One Day Trip อยู่ค่ะ ที่ดูๆไว้ตอนนี้มี.....
1.เกาะเฮ-เกาะรายา ราคาประมาณ 1200.-
2.เกาะพีพี-เกาะไข่ ราคาประมาณ 1400.-
3.เกาะสิมิลัน ราคาประมาณ 2400.-
4.เกาะตาชัย ราคาประมาณ 3000.-
เลยอยากจะถามเพื่อนๆที่เคยไปแบบ One Day Trip จากภูเก็ตว่าน่าจะไปเกาะไหนดีคะ เกาะไหนสวยไม่น่าพลาดอะไรแบบนี้ จริงๆก็อยากไปเกาะตาชัยนะ แต่เห็นราคาแล้วไป 2 ข้อแรกรวมกันยังจ่ายไม่เท่าเกาะตาชัยเกาะเดียวเลย แล้วจะไปกับบริษัทไหนดีคะ ยังไงช่วยแนะนำด้วยแล้วกันนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

ปล.ลงเครื่องแล้วต่อรถตู้ไปโรงแรม(หาดป่าตอง)พอเข้าใจ แต่ขากลับจะนั่งรถตู้ไปสนามบินยังไงคะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ :D

จากคุณ : Creatrips
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 54 03:12:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com