Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^_^ เที่ยวสวนผึ้ง 1 วันทันมั้ยคร๊าบ ^_^ ติดต่อทีมงาน

ขอสมัครเป็นสมาชิกห้องบลูด้วยน๊ะครับ(หลังจาแอบอ่านกระทู้ของเพื่อนๆมานาน).......

......ตามหัวเรื่องเลยครับ_พอดีวันพฤหัสหน้า(20มค.)ว่าง เลยถือโอกาสจะพาครอบครัวไปเที่ยวใกล้ๆ(กทม.)  คิดถึงสวนผึ้งเป็นอันดับแรก เลยอยากจะขอความคิดเห็นพี่ๆในห้องบลูหน่อยครับ_ว่าควรไปที่ไหนบ้าง แวะตรงไหนก่อน-หลัง(ภายใน 1 วัน)  และร้านอาหารที่อร่อยๆ(แถวๆที่เที่ยว)อยู่ตรงไหนบ้าง.......

ปล...เมื่อปีใหม่ที่ผ่านมา  ผมได้มีโอกาสไปเชียงราย,เชียงใหม่,ปาย ก็มาหาข้อมูลในห้องบลูนี้เหมือนกัน_ได้ความรู้และขอบคุณเจ้าของกระทู้ทุกๆกระทู้ที่แบ่งปันประสบการณ์การเดินทาง  ^_^

จากคุณ : AUNBkk
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 54 13:22:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com