Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยดูทริปวังน้ำเขียวของผมด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

ไป 26 มคนี้แล้ว
    ตั้งต้นจาก ยมราช กรุงเทพ(เช้า26) - จะไปบ้านแฟนกาฬสินธ์(บ่าย27) แวะพักวังน้ำเขียว 1 คืน(บ้านปลายเนิน ไทยสามัคี)
ตอนแรกตั้งใจว่า ไปทางมอเตอ์เวย์-กบินทร์บุรี-เข้าไปเทียวและพักแถวไทยสามัคคี)-เช้า27ไปเทียวฝั่งงานดอกไม้-บ่ายๆ เดินทางต่อไปบ้านแฟน
  แต่เห็นว่าถ้าไปทาง นครนายก -ผ่านเขาใหญ่ - แล้วจึงเข้าฝั่งไทยสามคคี จะได้แวะเทียวเยอะกว่า ระยะทางพอๆกัน แต่เวลา1วันไม่ทราบพอไหม
  ที่ที่อยากแวะ วัดประสิทธิเวช,อุทยานพระพิฆเนศ , ปาลิโอ เขาใหญ่,งานดอกไม้,a cup of love,วิลเลจฟาร์ม,ผาเก็บตะวัน
ช่วยแนะนำเส้นทางทริปผมด้วยครับ ไปยังไงคุ้มสุด ไม่เคยไปเลยครับ กะเวลาไม่ถูก

จากคุณ : PAKASAI
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 54 09:12:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com