Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ มือใหม่หัดเที่ยวแบคแพค @ดอยเสมอดาว 22-12-53 วันที่ 1 + ติดต่อทีมงาน

แฮะๆ หลังจากไปเที่ยวมาเมื่อปลายปีที่แล้ว ก็คิดว่าคงไม่สายเกินไปที่จะมารีวิวให้ชมกันนะคะ ^^
ครั้งนี้เป็นการเที่ยวแบคแพคครั้งแรกของเราค่ะ เป็นความประทับใจไม่รู้ลืมจริงๆค่ะ เราพร้อมสมาชิกอีก 4 คนลางานโดยพร้อมเพรียงกันหนีเที่ยวภาคเหนือค่ะ
หลังจากที่เราก็ได้เฝ้าดูรีวิวของท่านๆอื่นในห้องนี้เลยคิดว่าอยากไปบ้าง แต่ติดที่เราไม่มีรถส่วนตัวค่ะ แต่นั่นไม่ใช่ปัญหา ถ้าคิดจะไปแล้วก็ต้องไปให้ได้ค่ะ^^

หลังจากเลิกงานตอนเย็นวันที่ 20 เราเริ่มออกเดินทางจาก กทม.ในคืนนั้นเลย
ซึ่งตอนแรกโทรไปถามรถจากเชิดชัยทัวร์ เค้าบอกว่าให้มาขึ้นรถที่ข้างๆ บ.ปตท ถ.วิภาฯ เราก็นัด สมาชิก ว่ามาเจอกันที่อู่รถเลย แต่.
เราหาเชิดชัยทัวร์ไม่เจอค่ะ เจอแต่สมบัติทัวร์ ...จนสมาชิกโทรมาบอกว่าต้องไปขึ้นรถที่หมอชิต นะ เราก็ยังจะเถียงว่าโทรไปถามเค้าแล้ว ให้มาขึ้นรถที่ ถ.วิภาฯ ... ความผิดพลาดเกิดขึ้น สุดท้าย ก็เลยตกลงใจกันไปสมบัติทัวร์นี่ล่ะค่ะได้ขึ้นรถ กทม - น่าน รอบ 20.40 น. _ _" แค่เริ่มต้นเราก็ผิดพลาดซะแล้วจะรอดมั้ยเนี่ย .. จำค่ารถไม่ได้อ่ะค่ะ ประมาณ 49x up

-- แก้ไข วันที่ค่ะเรามึนเองจริงๆออกเดินทางคืนวันที่ 20 ถึงเช้าวันที่ 21 ค่ะ _ _"
ต้องขออภัยด้วยนะคะ มือใหม่นัดรีวิวด้วยคะ พิมพ์ผิดๆไปบ้างขออภัยด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 15 ม.ค. 54 17:19:46

จากคุณ : หนูน้อยหน้ากลม
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 54 15:04:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com