Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@....ขอขอบคุณมิตรภาพจากคลับเรารักโปสการ์ดค่ะ ^--^....@ ติดต่อทีมงาน

สุขสันต์เดือนแรกของปีกระต่ายค่ะ

กระต่ายแสนซน  ขนปุย  แค่คิดถึงก็มันเขี้ยวอยากหามาเลี้ยงมากอดสักตัวเนอะ  ท่าจะอุ่น..อิอิ

วันนี้อยากรีวิว  แม้จะต้องเตรียมตัวเดินทางแต่อยากรีวิวแม้ไม่พร้อม
ก็คนมันอยากอ่ะ....เดี๋ยวเสี้ยนค่ะ  ไม่ได้เตรียมทำไฟล์สวยๆมาให้ชม
ขอโทษด้วยนะคะ....แค่อยากเอามาให้เพื่อนๆๆ ชื่นชมน้ำใจของเพื่อนๆ
ที่ส่งมาทักทายกันในช่วงปีใหม่  และขอโทษกับพีซีที่ตัวเองส่งไป
ใบน้อยนิดด้วยเวลาที่จำกัด และทดลองแสตมป์ดวงละสองบาท
ในที่สุดมันก็ถึง 5555

พีซีที่รีวิวนี้คือพีซีที่มาในช่วงปีใหม่ที่ยังไม่ได้ตอบกลับนะคะ
ส่วนพีซีที่ดองที่ตอบกลับแล้วขอเวลาทำไฟล์ให้เรียบร้อยแล้วจะมารีวิวให้ชมนะคะ
ขอบคุณเพื่อนๆ ที่ส่งพีซีสวยๆ และมิตรภาพที่งดงามมาหากันสม่ำเสมอนะคะ

ปล.ทุกท่านโปรดเข้าใจใหม่ด้วยนะคะ  ว่าโบกโบยบินไปเป็นคนอีสานเจ้า  ไม่ใช่คนน่านเด้อ

เอาล่ะค่ะไม่ให้เสียเวลา  มาชมกันดีกว่าค่ะว่ามีของใครกันบ้าง
เริ่มที่ใบแรกสดๆๆ ร้อนของพี่มิ้งใจดี  พี่สาวคนสวยของคลับค่ะ  ขอบคุณมากๆ ค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 17 ม.ค. 54 20:33:06

จากคุณ : โบกโบยบินไป
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 54 20:27:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com