Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งข่าว โปรเดลต้า ไปญี่ปุ่น กุมภา ราคาถูก ติดต่อทีมงาน

เพิ่งได้รับอีเมลล์ของเดลต้า ราคาตั๋วไปญี่ปุ่นรวมภาษีสนามบินแล้ว 15,425 บาทถ้วน

จองก่อน 31 มค ออกเดินทางก่อนกทม ก่อน 28 กพ ค่ะ

นอกจากนี้ยังมีรูทบินไปที่อื่นในอเมริกา ราคาถูกด้วยค่ะ

Roundtrip Economy Class Fare* อันนี้ราคายังไม่รวมภาษีนะคะ

From Bangkok to: From THB

Tokyo 10,825

Honolulu 16,235

Los Angeles, San Francisco, Seattle, Portland 21,000

Las Vegas, San Diego 22,313

Detroit 30,451

Miami 30,541

ลองหาดูนะคะ เจ้าของกระทู้ลองหาเล่นๆไป 9 กุมภา กลับ 22-23 กุมภา ็มีราคานี้ค่ะ

จากคุณ : kats
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 54 00:08:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com