Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อั พ เ ด ท :+:+:+: ขุ น ช่ า ง เ คี่ ย น :+:+:+: 1 5 ม. ค. 2 5 5 4 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะชาว BP ... วันนี้เอารุปอัพเดทที่ขุนช่างเคี่ยนมาฝากกันค่ะ...

ดอกพญาเสือโคร่งมีบานเต็มที่บ้างแล้ว แต่ไม่พร้อมกันทุกต้นนะคะ
แต่ก็ยังดี.. พอจะถ่ายรูปได้อยู่บ้าง... อากาศดีมากมายเลยค่ะ
ใครไปสุดสัปดาห์นี้น่าจะเจอต้นที่บานมากกว่านี้นะคะ... ดูรูปกันเลยค่ะ ^^

จากคุณ : @แก่นแก้ว@
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 54 10:28:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com