Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนจัดโปรแกรมทัวร์ภูเก็ตสำหรับ 5 วัน 4 คืนให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนจัดโปรแกรมทัวร์ภูเก็ตสำหรับ 5 วัน 4 คืนให้หน่อยค่ะ นั่งกลุ่มใจมาเกือบอาทิตย์ แล้วไม่ลงตัวสักทีว่าจะไปแบบไหน ตอนแรกว่าจะไปกันเองแล้วไปซื้อทัวร์ เป็นวัน ๆ ไป หรือจะเอาแบบ ซื้อไปเลยทั้งโปรแกรมเลย  เพราะมีเด็กเล็กไปด้วย 2 คน    มี พ่อแม่ ลูก 2 กับ 3 ขวบ และ 8 ขวบ รวม เป็น 5 ชีวิตด้วยกัน    
      นั่งจองอยู่หน้าคอม จนเมื่อยมือ ปวดหลังไปหมด รบกวนคนภูเก็ต หรือ เซียนภูเก็ต ด้วยนะค่ะ ขอแบบ ประหยัด สักไม่เกิน 30000 ต่อทริปนี้อ่ะค่ะ ไปวันที่ 21 เมษา ค่ะ ขอที่พักแบบติดทะเล แถวหาดกระรนนะค่ะ

จากคุณ : นางฟ้ามาแล้วจ๊ะ
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 54 13:37:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com