Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาไปเลย STARBUCKS Diary ช่วยกันแชร์ข้อมูล หัวหิน - HuaHin อะไรๆ เกี่ยวกับหัวหิน ติดต่อทีมงาน

พอดีว่าอยากจะรวบรวมข้อมูล ความชอบของเพื่อนๆห้องบลูเพื่อเขียนบทความ

จริงๆแล้ว ก็ไล่อ่านกระทู้มาบ้างแล้ว แต่อยากหาอะไรสนุกๆเล่น
เลยมาร่วมสนุกกับเพื่อนๆห้องบลูกัน
ทั้งนี้ เป็นเรื่องเกี่ยวกับหัวหิน ล้วนๆ นะครับ

++++ กติกา ++++
ให้ท่านช่วยแนะนำว่า ที่หัวหิน

1 ชอบโรงแรม หรือ รีสอรท์ ไหนมากที่สุดเลย พร้อมเหตุผลบ้างนะครับ (สามารถตอบได้มากกว่า 1 สถานที่ นะครับ)
2 ร้านอาหารที่ชอบ พร้อมเหตุผล และ แนะนำอาหารเด็ดให้หน่อยก้อดี นะครับ อย่างน้อย 2 ร้าน
3 สถานที่เที่ยวในหัวหิน ที่ชอบที่สุด 1,2,3 ตามลำดับ

++++ การตัดสิน ++++
ทุกท่านที่ตอบครบทุกข้อ จะได้ 1 สิทธิ์ในการจับฉลาก โดยผมจะเป็นคนทำฉลาก แล้วให้ลูกชายเป็นคนจับ

สามารถตอบได้ในกระทู้นี้ จนถึงวันที่ 22 มกราคม 2554 ครับ
ประกาศรางวัลในวันที่ 23 มกราคม 2554 กลางคืน เพราะกลางวันเราจะเดินทางไปหัวหิน

ของรางวัลจะเป็นสมุด Diary ของ Starbucks 2011 พร้อมถุงกระสอบ ตามรูปเลยครับ

(ยังไม่แน่ใจว่า เล่นแบบนี้ จะผิดกฏอะไรของห้องหรือปล่าว ลุ้นๆ)

จากคุณ : พนบ.
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 54 23:52:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com