Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำที่พัก ไม่เกิน 2000 ริมหาดภูเก็ต ติดต่อทีมงาน

คือ หาข้อมูลไว้บ้างแล้ว แต่โรงแรมเยอะมาก ราคาก้อสูงมากเหมือนกัน เลยอยากขอความกรุณาผู้รู้หรือมีประสบการณ์ค่ะ คือจะเดินทาง 29 - 30 มีนา - 1 เมษา 54 ค่ะ พ่อแม่ลูก 2 คนค่ะ ยังไม่ได้จองโรงแรม เลยเด็ก ๆ อยากได้โรงแรมติดหาด เพราะไปภูเก็ตครั้งแรกค่ะ ขอที่ไม่เกิน 2000 ต่อคืนและรวมอาหารเช้าด้วยจะดีมากค่ะ และคำแนะนำเรื่องที่เที่ยวที่กิน ซื้อภูเก็ตแฟนตาซีไว้แล้วค่ะ ใครมีประสบการหรือคำแนะนำช่วยด้วยนะคะ หาอ่านเองจนตาลายไปหมดแล้วค่ะ

จากคุณ : smerblove
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 54 11:45:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com