Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++พี่ๆเซียนกระบี่ช่วยหนูหน่อยค๊า(แอบด่วน!)+++++ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้หนูอยู่กระบี่ค่ะ มาเที่ยวแบคแพคตามรอยแทงที่พี่ๆในนี้รีวิวไว้
มาตั้งแต่วันที่19กลับ26ค่ะ แต่ขากลับขึ้นเครื่องกลับที่ภูเก็ตค่ะ
จัดทริปตามพี่ๆจากการเซิร์ทเลยค่ะ ได้ทริปตามนี้
*** แต่มีปัญหาอยู่วันที่23ยังไม่รู้ไปไหนดีค่ะ พี่ๆช่วยแนะนำหน่อย

วันแรก(19) มาไฟล์ทบ่าย3เลยเช่ามอไซค์
ขี่เล่นในเมือง+ไปอ่าวนางเพื่อซื้อทัวร์
วันที่2(20) ขี่มอไซค์ไปเที่ยวสระมรกต น้ำพุร้อน
วันที่3(21) ไปเกาะพีพี สปีดโบ้ท (ซื้อทัวร์ค่ะ)
วันที่4(22) พรุ่งนี้ไปพายเรือคายัคอ่าวท่าเลน (ซื้อทัวร์ค่ะ)
*วันที่5(23) ยังว่างค่ะ!!! อยากไปเกาะลันตา
ไม่ทราบว่าเกาะลันตาไปเช้าเย็นกลับได้มั๊ยคะ
วันที่6(24) ไปเกาะห้อง เรือหางยาว (ซื้อทัวร์ค่ะ)
วันที่7(25) ไปทะเลแหวก เรือหางยาว (ซื้อทัวร์ค่ะ)
(ค่าทัวร์2คนทั้งหมด4วัน5,000บาท)

*วันที่ว่างควรไปเกาะลันตาดีรึเปล่าคะ
หรือว่าเวลาไม่พอเที่ยวเช้าเย็นกลับคะ ถ้าเวลาไม่พอไปไหนดีคะ
หนูนอนในเมืองค่ะ(บ้านสบายดี)
**ขออีกอย่างค่ะ ไปภูเก็ตควรนั่งรถตู้หรือเรือไปดีกว่ากันคะ
ไฟล์ทกลับหนู4โมงเย็นค่ะ

รบกวนพี่ๆเซียนกระบี่แนะนำด้วยค่ะ
ขอบพระคุณค่ะ /\

*แก้ไขพิมพ์ผิดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 21 ม.ค. 54 23:01:52

จากคุณ : fussygalz
เขียนเมื่อ : 21 ม.ค. 54 22:59:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com