Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาบถามข้อมูล เมืองอุบลครับ ติดต่อทีมงาน

พรุ่งนี้จะเดินทางไปอุบลโดย FD ครับ ไปเช้า กลับ ค่ำ หาข้อมูลในพันทิพย์ และเพิ่มเติมจาก guideubon.com ทริปนี้ไปแบบลุยๆหน่อยครับ นั่งรถสองแถวเที่ยวรอบเมือง เน้นไหว้พระครับแล้ว มีร้านอาหารที่เลือกตามนี้ครับ
มื้อเช้า(สายแล้วครับ)ร้านเนสกาแฟ (ไข่กะทะ)
มื้อกลางวัน ร้านอินโดจีน ถ.สรรพสิทธิ์ (อาหารเวียดนาม)
มื้อเย็นกำลังลังเลว่าจะที่ไหนดี ระหว่าง ก๋วยจับ 99 กับ ปากหม้อตลาดราชบุตร
อยากได้คำแนะนำเพิ่มเติมทั้งร้านอาหารและวัดต่างๆครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : puk ka bee
เขียนเมื่อ : 22 ม.ค. 54 16:51:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com