Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + รถตู้สนามบินหาดใหญ่ - ท่าเรือปากบารา .. ช่วยแนะนำรถตู้เช่าเหมาสภาพดีๆ ราคาโอเค ให้หน่อยนะคะ + + ติดต่อทีมงาน

พอดีญาติจะไปหลีเป๊ะค่ะ อยากเหมารถตู้จากสนามบิน ไปส่งท่าเรือปากบารา ทั้งไป-กลับ แล้วขากลับขอแวะหาดใหญ่ช้อปนิดนึง กินข้าวเย็น แล้วค่อยส่งสนามบิน

ไม่ทราบพี่น้องบีพีเคยติดต่อรถใครไว้บ้างมั๊ยคะ ถ้าเจอคันดีๆ ขับดีๆ ขอช่วยบอกต่อหน่อยค่ะ

ไม่อยากเหมารถของคิวที่ตลาดเกษตร เคยไปใช้บริการ เราว่าเค้าหัวหมอเกินไปหน่อย เพราะตอนนั้นไปขึ้นรถตู้ เค้าถามว่ามีตั๋วเรือรึยัง เราบอกว่าที่พักจองให้แล้ว เราถามเค้าว่าเค้าคิดเท่าไหร่ เค้าตอบมาราคาเดียวกับที่พักเลย (8-9 ร้อย จำไม่ได้) แต่พอคุยไปคุยมา เค้าบอกว่า ความจริง ให้ 700 ก็ได้นะ ... แหม เห็นเราจองแล้วสิ มีพูดบลัฟกันแบบนั้น ไม่ชอบเลย

เมื่อเย็นโทรไปถามเรื่องรถให้ญาติ เค้าก็ถามมาอีกว่า มีตั๋วเรือรึยัง เราถามว่าเท่าไหร่ เค้าบอกว่าไปช่วงก่อนสงกรานต์คิด 900-950 .. เราว่า อ้าวววว เคยบอกว่า 700 ได้ไม่ใช่เหรอ เค้าบอกว่า 700 ได้ แต่ถ้าคนเต็ม เรือไม่พอ ไม่ได้ไป เค้าไม่รับผิดชอบนะ ... โอ้ยยยยย ไอ่ w e l  ไม่อยากใช้บริการมันเล้ยยย

สรุป บ่นมามาก อยากได้รถเช่าไปปากบารา ดีๆ ราคาพอประมาณ แนะนำให้หน่อยนะค้า

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 ม.ค. 54 23:05:47

จากคุณ : ขอโทษนะคร้าบ ขอแจมด้วยคน
เขียนเมื่อ : 22 ม.ค. 54 23:02:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com