Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมดู True ช่อง 73 Travel Channelตอนนี้ เป็นรายการ ชานไม้ชายเขา มีสอนเทคนิคการถ่ายภาพและพาเที่ยวครับ ติดต่อทีมงาน

อยากรู้จังครับ ว่า ผู้ดำเนินรายการ คือ คนเดียวกับ คุณชานไม้ชายเขา ในห้อง Blue Planet ใช่หรือเปล่าครับ

แฮะ แฮะ แค่เข้ามาบอกว่า เก่งจัง

ผู้ดำเนินรายการร่วม ก็ น่ารักดีจัง haha

ปล. เป็นตอนพาเที่ยว เชียงราย และพักที่ ไร่แสงอรุณ นะครับผม

จากคุณ : ATM รุ่นนี้กดง่าย แค่ใช้รหัสใจ
เขียนเมื่อ : 23 ม.ค. 54 13:19:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com