Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำสำหรับการจัดทริปไปสวนผึ้งแบบไปเช้าเย็นกลับด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

เดือนหน้าผมกะว่าจะจัดทริปไปเที่ยวสวนผึ้งกับเพื่อนๆแบบไปเช้าเย็นกลับช่วงวันเสาร์นะครับ โดยที่ทริปนี้จะต้องมีที่ๆโดนกำหนดว่าต้องไป 2 ที่คือ

1. ฟาร์มแกะ (ซึ่ง จขกท ก็ไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหนของสวนผึ้ง)
2. ตลาดน้ำอัมพวาตอนขากลับ

ซึ่งโดยส่วนตัวผมคิดว่าน่าจะมีเวลาเหลือเลยคิดจะไปที่อื่นด้วย ตอนนี้สถานที่อื่นที่อยู่ในใจของผมคือ

1. ธารน้ำร้อนบ่อคลึง
2. น้ำตกบ้านบ่อหวี (ที่ไม่ไปน้ำตก 9 ชั้นเพราะคนที่ จขกท ไปด้วยไม่ค่อยชอบเดินเท่าไร >_<)
3. บ้านหอมเทียน (ถ้าผมจำชื่อไม่ผิดนะครับ)

แต่ผมคิดว่าคงไปทุกที่ไม่ได้ เลยอยากขอคำแนะนำจากพี่ๆ ห้อง BP ด้วยครับว่าควรวางแผนอย่างไรดี

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นไว้ล่วงหน้าครับ

จากคุณ : Nerazzurri
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 54 00:38:52 A:58.11.100.104 X: TicketID:252016

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com