Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนตรวจทริปให้อีกทีค่ะ กระบี่-ตรัง-ภูเก็ต-พังงา มีเวลา 2 สัปดาห์ค่ะ ติดต่อทีมงาน

5-19 April 11
จองตั๋วเครื่องบินไปแล้ว
-เริ่มจาก 5 April บิน กทม-กระบี่
-วันกลับ  19 April บิน ภูเก็ต-กทม

5-7 April  บินลงกระบี่ เดินทางไปนอนตรัง เที่ยวทะเลตรัง  สระมรกต น้ำพุร้อน   ไม่ทราบว่านอนในเมืองตรัง หรือแถวหาดดี ขอที่พักไม่เกิน 700 บาท  

7-8 April  เกาะลันตา    เดินทางจากตรัง มาลันตา ได้ทางไหนบ้างคะ  นอนที่ลันตาคืนนึง ช่วยแนะนำที่พักราคาถูกให้ด้วยค่ะ  หาดไหนดีที่มี happening ตอนกลางคืนด้วย

8-10 April  เกาะพีพี   นอนหาดไหนดีค่ะ  2 คืนจะเบื่อไปมั๊ย หรือนอนคืนเดียวพอ

10-11 April  กระบี่    นอนไร่เลย์ หรืออ่าวนางดี  นอกจากปืนเขาแล้ว มีอะไรน่าสนใจไปเที่ยวอีกคะ

11-19  April   นอนภูเก็ต   แล้วซื้อ day trip ไปดำน้ำตื้น , ดำน้ำลึก ที่ similan, surin, khaolak    ขอคำแนะนำ สถานที่ ดำน้ำลึกให้ด้วยค่ะ  ควรนอนภูเก็ตทุกคืนดี  หรือว่า มีไปนอนตามเกาะที่ไปดำน้ำดีคะ  แต่งบไม่เยอะ เลยแพลนจะนอนภูเก็ตทุึกคืนแทน ที่ป่าตอง

ควรจะปรับอย่างไร ให้ลงตัว และไม่เสียเวลา ไปๆ มาๆ  

ขอรายละเอียดการเดินทางด้วยค่ะ  
จาก สนามบินกระบี่ ไป ตรัง
จาก  ตรัง  ไป  เกาะลันตา
จาก  เกาะลันตา  ไป กระบี่  (อ่าวนาง, ไร่เลย์)
จาก  กระบี่  ไป ภูเก็ต

Thanks in advance na ka...

จากคุณ : princess_ang
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 54 10:35:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com