Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

REVIEW ครั้งแรกของหนู กับเจ่เจ๊ เชียงใหม่ อ่างขาง พืชสวนโลก ติดต่อทีมงาน

ได้พาครอบครัวและ ครอบครัวเพื่อน รวมทั้งหมด 9 ชีวิต ไป ชม.

กับ นกแอรื ไปกลับที่ 2700 ประมาณ นั้นค่ะ แล้วไปเช่ารถตู้ขึ้นอ่างขาง

2 วัน 4000 น้ำมัน 1700 ค่ะ  ระหว่างทางก็แวะ น้ำพุร้อนฝาง

เดินทางเย็น พฤ 13 มค 54 ค่ะ ขึ้นดอนเมือง ถึงประมาณ 5 โมงเย็น

เข้าพักที่กรมชล  ค่ำนี้เรากินข้าวที่ ร้านเพชร... ลืมชื่อ อาหารอร่อย บรรยากาศดี ไม่แพงมาก หมดไป 1300 ค่ะ

ไปไนท์บาซ่า  ต่อกินโรตี (รสชาติก็พอไหวแต่ขาดนมไปหน่อยค่ะ)

จะทยอยลงรูป เพราะไม่เก่ง เทคโนโลยี   ที่สำคัญ ต้องแอบลูกทำ กำลังหลับ  อาจหายไปบ้างคะ  อาจจะรีวิวหลายวัน

ต้องขออภัยทุกท่านจ้า

จากคุณ : หนูอยากเป็นเชฟ
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 54 13:08:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com