Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สำหรับผู้ที่หลงกล The Living Hill ครับ เรามารวมตัวกันไปเอาเงินคืนที่บริษัทกันดีไหมครับ ติดต่อทีมงาน

ของผมไม่มากเท่าไหร่ เอะใจอยู่เหมือนกัน เลยมัดจำไปแค่ 2000 ที่เดอะมอล์ล บางแค เมื่อกลางปีที่แล้วจะหมดเขตตอนกลางปีนี้แล้วครับ จริงๆก็ไม่ได้ซีเรียสเท่าไหร่ครับ ทำใจไปนานแล้ว แต่พอมาได้เห็นกระทู้ของหลายๆท่านแล้วมันของขึ้นครับ ว่าทำไมถึงได้มีคนต้องตกเป็นเหยื่อเยอะมากขนาดนี้ ส่วนตัวนั้นผมได้ไปลองดูสถานที่จริงมาแล้วครับก็สมคำร่ำลือจริงๆครับ ก็แห้งๆแล้งๆ ทางขึ้นก็น่ากลัวจริงๆครับ ขับรถไม่เก่งนี่ก็อาจกลิ้งได้ทั้งคันครับ กว่าจะไปถึงที่พักนี่ไกลมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหายอยากเลย ห้องก็ธรรมดามาก อาหารก็มีให้ไม่เกิน5อย่างครับ ดูจากที่กระดานที่เขียนไว้ ผมได้ลองถามว่าจะจองมานอนได้วันไหน ก็ได้คำตอบว่าตอนนี้เสาร์อาทิตย์นี่เต็มไปถึงพฤษภาคมแล้วครับผมก้บอกว่าใบจองผมเนี่ยก็หมดเขตพฤษภาเหมือนกัน จะทำไงดี น้องเค้าก็บอกว่างั้นก็ต้องต่ออายุvoucher ออกไปถึงสิ้นปีแต่ต้องโทรไปคุยที่กรุงเทพนะคะ แล้วก็ขอเบอร์โทรมาได้เบอร์มือถือล้วนๆ ยังไม่ได้ลองโทรไปเลยครับ ถอดใจไปแล้ว สรุปว่าไม่น่าไปแล้วกันครับ

ผมว่าเราลองนัดๆกันไปที่บริษัทเค้าหรือตอนที่เค้าออกบูทที่ไหนก็ได้กันดีไหมครับ เผื่อจะทำอะไรได้มั่งแล้วลองพาพี่ตำรวจที่สน.นั้นไปสักคนแล้วลองเจรจากันดู ใครมีความคิดเพิ่มเติมยังไงก็เสนอกันได้นะครับ จะได้จบๆกันไป เหนื่อยครับ

จากคุณ : jiniw
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 54 09:40:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com