Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปเสม็ด อ่าวหาดทรายแก้ว อยากหาที่พักราคาสบายกระเป๋าหน่อยจ้า สมาชิก 4 คน แนะนำหน่อยสิคะพักที่ไหนดี ติดต่อทีมงาน

ตาม หัวกระทู้เลยค่ะ
ไปกัน 4 คน
อยากไปเกาะเสม็ด(แต่ไม่เสร็จทุกราย)555+
ต้องการห้องพัก หรือ รีสอร์ท อะไรก็ได้อ่ะค่ะ
ที่ราคาสบายกระเป๋าหน่อย เอาแค่พอประมาณค่ะ
อารมณ์อยากเที่ยวดื่มด่ำบรรยากาศมากกว่า
ไม่เน้นที่พักหรูหรา ใครมีที่แนะนำบ้างคะ
จะไปกันในวันที่ 12-13 นี้น่ะค่ะ
ขอเป็นหาดทรายแก้วนะคะ
ขอบคุณค่ะ ^^

จากคุณ : โซดาตาโต
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 54 17:18:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com