Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^0^ เเวะเอาข่าวมาฝากค่ะยิ้มม... ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขอโทษเพื่อนๆ ด้วยนะคะ
หากตอบพีซีช้า เนื่องด้วยว่าช่วงนี้ ชีพจรลงเท้าคะ
ถ้ากลับถึงที่พักเเล้วจะรีบตอบกลับนะค่ะ ยิ้มม...

เอาข่าวมาฝาก สำหรับเพื่อนคนไหนที่อยู่เชียงใหม่
เเละพื้นที่ใกล้เคียง หากพอมีเวลา เดินตามล่า ตราประทับ
เชิญที่งานนี้นะค่ะ http://www.portfolios.net/forum/topics/2988839:Topic:1034257

ชื่องาน  มหากาด ฮ่วมฉลองร้อยปี๋กาดหลวง นครเจียงใหม่ คะ
เเนะนำให้ไปเริ่มต้นที่  บ้านหลวงอนุสารสุนทร(บ้านตึก)นะค่ะ
เเล้วขอเอกสาร ไล่ล่าตราประทับได้เลย รู้สึกว่า้ถ้าเก็บตราประทับครบ
เเปดดวง นำกลับมาเลกของที่ระลึกได้คะ

เอ๋ก็ไปเก็บมาได้เเค่สามตราคะ เนื่องจากว่าเวลาจำกัด
(เเอบเเว๊บตอนว่างจากธุระไปนะคะ)
เสียดายอยู่เหมือนกันค่ะ เพื่อนๆ บางคนอาจจะได้รับพีซีตราประทับ
ไปบ้างเเล้ว หวังว่าจะชอบนะค่ะ ยิ้มม...

ยังไงฝากอีกนิด ถ้าไปล่าตราประทับครั้งนี้
ขอให้พกน้ำขวดติดตัวไปด้วยค่ะ ทางเดินร้อนมาก เเต่สนุกดีนะค่ะ
ยังเสียดายเลยว่าล่าไม่ครบ เเง๊วว ใครมีโอกาสไปล่าจนครบเเปดดวง
เค้าขอสักใบน๊า อิอิ เอ๋คิดว่าขนาดพีซีปกติน่าจะเก็บเเปดตราครบคะ

ฝากอีกนิด เดินถนนระวังรถ เดินสะพานระวังคน เดินตลาดระวังกระเป๋าเงินด้วยนะค่ะ

ขอให้มีความสุขกับการตามล่าตราประทับนะค่ะ
ที่สำคัญ อย่าลืมดูเเลสุขภาพของตัวคุณเองเเละคนข้างดีๆ นะค่ะ ยิ้มม...
(ลป.ขออภัยที่ไม่มีรูปตราประทับมาฝากเนื่องจากไม่ได้ถ่ายอะส่งไปหมดเเย้ว เเง๊ววลืมจนได้)

แก้ไขเมื่อ 26 ม.ค. 54 19:22:09

จากคุณ : เข็มซ่อนปลาย
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 54 19:20:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com