Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวจัดหนัก เมื่อสาวขี้เมาไปเที่ยวเกาะหลีเป๊ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

หก ห่างหายการรีวิวไป เพราะไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหนเลย หลังจากทริปสิมิลัน ต้องรักษาตัว เข้าโรงพยาบาลเพราะอาการเวียนศรีษะ และ ไข้หวัดใหญ่

เชิญชมรีวิวทริปสิมิลันของหกได้ที่นี่นะคะ

ตอน 1
http://topicstock.pantip.com/blueplanet/topicstock/2010/11/E9924021/E9924021.html

ตอน 2 แปะลิ้งค์ผิดอ่ะค่ะ
http://topicstock.pantip.com/blueplanet/topicstock/2010/11/E9928439/E9928439.html

ไม่พูดพร่ำอะไรให้เวิ่นเว้อ
ทริปนี้ วางแผนพร้อมๆกับทริปสิมิลัน หลังจากกลับมา หกก็ไปเรียนว่ายน้ำค่ะ อย่างน้อยก็ลดภาระเพื่อนกด น้องรน ไปได้เปลาะหนึ่ง (คิดเอาเอง อิอิ)

เราจองตั๋วเครื่องบิน แอร์เอเชียไปลงที่หาดใหญ่ วันเสาร์ที่ 22 มกราที่ผ่านมา ส่วนแพกเกจห้องพักและดำน้ำ เราไปสอยมาจากงานไทยเที่ยวไทยเมื่อกลางปีที่แล้วค่ะ

หก และ เพื่อนกด เลือก เม้าท์เท่น รีสอร์ท เพราะวิวเทพ ค่ะ ตอนที่ไปจองนั้นได้เจอคุณลุงเจ้าของรีสอร์ท แนะนำห้องพัก วิวสวยแจ่ม ให้เรา ห้อง DL4-DL5 ค่ะ ราคา ณ วันนั้น 7,100 บาทต่อคน ลด 10% เหลือ 6,570 บาท

ราคานี้รวม รถรับส่ง สนามบิน ถึง ท่าเรือปากบารา   อาหาร 6 มื้อ และ ดำน้ำ 1 วันค่ะ   ความเห็นส่วนตัว คิดว่าคุ้มกับเงินที่เสียไปค่ะ รอชมรายละเอียดด้านล่างได้เลยค่ะ

ทริปนี้ มี สี่สาว เพิ่มจากทริปสิมิลัน 1 สาว คือ พี่ยบ ค่ะ คราวที่แล้ว พี่ยบสละสิทธิ์ ไม่ไปสิมิลันกับสามสาว แต่ทริปนี้ มาพร้อมทั้งตัว หัวใจและ พร๊อพ อ่ะ (พร๊อพ - หก หมายถึง อุปกรณ์ประกอบฉากยอดเยี่ยมค่ะ อิอิ)

ตามกำหนดการ เราจะต้องขึ้นเครื่องตอน 10.00 เช้า เราไปถึงสนามบิน 9 โมงครึ่ง นั่งถ่ายรูปเล่น หกทานยาแก้เมา เตรียมพร้อมไปหาดใหญ่

พร้อมแล้วเนอะ

ไปกันเลยยย

แก้ไขตัวสะกดนะจ๊ะ  ขอบคุณสำหรับคำแนะนำด้วยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 27 ม.ค. 54 17:14:20

แก้ไขเมื่อ 27 ม.ค. 54 15:48:24

แก้ไขเมื่อ 27 ม.ค. 54 13:43:13

แก้ไขเมื่อ 27 ม.ค. 54 13:32:42

จากคุณ : p_express
เขียนเมื่อ : 27 ม.ค. 54 13:31:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com