Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันที่ 18-20 สามวันนี้จะไปชะอำแบบครอบครับขอคำแนะนำหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

อ้างอิงกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E10181514/E10181514.html
ผมกับแฟนตัดสินใจจะไปชะอำ ทีนี้ก็คุยกับแฟนว่า จะไปเย็นวันที่ 17 หลังเลิกงาน หรือเช้าวันที่ 18 ดีหน้อ
ถ้าไปวันที่ 17 ก็จะได้เที่ยวเยอะขึ้น แต่ไปถึงตอนค่ำจะไม่สะดวก
แต่ถ้าไป 18 จะสะดวกกว่า เพราะไปถึงกลางวัน แต่ได้เที่ยวน้อยลง
ขอคำแนะนำจากเพื่อนที่มีประสบการณ์หน่อยนะครับ

ส่วนการเดินทาง ถ้าจะสะดวกคงเป็นรถตู้ใช่ไหมครับ ไปขึ้นที่ไหนครับ แล้วรถออกเทียวแรกและก็เที่ยวสุดท้าย นี่เวลาเท่าไรครับ ค่ารถเท่าไรครับ

กะจะไปนอนแล้วกลับวันที่ 20 เพื่อเตรียมทำงานต่อวันที่ 21 ครับ
ที่พักแพงไหมครับ ราคาสักเท่าไร

โปรแกรมควรเป็นยังไงครับ

ถามเยอะไปเปล่านี่ ขอโทษนะครับ มาจากทางเหนือมาทำงานได้สักครึ่งปีแล้วกะจะพาแฟนกับลูกไปเที่ยวบ้าง

ขอบคุณสำหรับทุกข้อเสนอแนะครับ

จากคุณ : AirBest
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 54 08:52:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com