Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@ ขอรบกวนสอบถามเรื่องที่พัก หากจะไป ตลาดสามชุก นะคะ @@@ ติดต่อทีมงาน

ดอกไม้ สวัสดีค่ะ :  )
พอดีวันหยุดตรุษจีนนี้ (2-3 ก.พ.) มีแพลนว่าจะไป ตลาดสามชุกค่ะ
และจะออกเดินทางตอนเช้า วันที่ 2 และ ค้างคืน 1 คืน ค่ะ
พอจะมีที่พักแนะนำไหมคะ
ที่จะไปตลาดสามชุกได้
และวันธรรมดา (แต่เป็นวันตรุษจีน)
ร้านค้าจะเปิดเยอะไหมคะ
ถ้ามีสถานที่ท่องเที่ยวแนะนำเพิ่มเติมก็ยินดีมากๆ เลยนะคะ
เพราะตอนนี้รู้จักแต่แค่ บึงฉวาก กับ ตลาดสามชุกเองค่ะ  ><
ใจจริงอยากไปวัดด้วยนะคะ
มีวัดไหนที่ติดแม่น้ำบ้างไหมคะ
หรือถ้าไม่ติดแม่น้ำ ก็ไม่เป็นไรเลยค่ะ
แนะนำกันได้นะคะ

ขอขอบคุณมากนะคะ :   )

จากคุณ : อลิซ ในดินแดนไม่มหัศจรรย์
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 54 20:27:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com