Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จองตั๋วหางแดงให้คุณยายได้แล้ว อยากจะขอบคุณช่วยเหลือมากๆค่ะ...แต่ก็มีคำถามใหม่ มารบกวนอีกคะ{แตกประเด็นจาก E10185202} ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอขอบคุณ ทุกท่านที่ช่วยตอบกระทู้ก่อนนะคะ
มาตั้งถามไว้หมายเรื่อง เนื่องจากไม่เคยจองตั๋วมาก่อน

ปกติเล่นอยู่อีกห้องค่ะ พึ่งทราบไม่นานนี้เองค่ะ ว่าบินในประเทศมันไม่ได้แพงมาก
รู้สึกว่าเราฉลาดน้อยมากๆ เคยคลิกเข้าไปหางแดงนะคะ แต่ลองจองดูอ้าวทำไหมมันแพง จริงๆ
เราทำไม่เป็นนั้นเอง แหะๆ

โดยเฉพาะ กระทู้ของ Login ยุ่งชะมัด..สัตวแพทย์ ช่วยให้กระจ่างได้มากเลยค่ะ

แต่วันนี้ลองจองตัว๋วเองครั้งแต่

ก็เจอคำถามอีกแล้ว
จองโปร 395.33 (ในรูป) ให้ยายและป้าๆ บินจาก ....เชียงใหม่-หาดใหญ่
ขากลับท่านให้จอง  ....หาดใหญ่-กทม ค่ะ

แต่!!!!!!!! เกิดอยากจะเปลี่ยน เป็น  หาดใหญ่-เชียงใหม่ เ
สามารถเปลี่ยนได้ไหมอ่ะคะ ไม่ได้แล้วใช่ไหมค่ะ????

แก้ไขเมื่อ 30 ม.ค. 54 21:22:59

จากคุณ : nan_ny555
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 54 21:20:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com