Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากจัดงานแต่งงานเล็กๆ ชายทะเล ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตรบกวนขอรับความคิดเห็นหน่อยค่ะ
 คือ  สาวชาวไทย จะแต่งงานกับ ชาวฝรั่ง ปลายปีนี้ค่ะ
เขาอยากจัดงานแต่งงานเล็กๆ ที่ริมชายหาด ชายทะเลสวยๆ
ที่ดูโรแมนติกๆ หน่อยค่ะ  ราคาไม่แพงจนเกินไป
แขกก็ราว 30  คนค่ะ   เฉพาะสองครอบครัวทั้งไทย ทั้งฝรั่ง
ที่สนิทๆ กันค่ะ

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

หรือ ขอความคิดเห็นเพิ่มเติมด้วยค่ะ  จัดแบบไหนยังไงดีคะ
ขอขอบคุณมากๆ นะคะ

จากคุณ : ใบบัง
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 54 23:29:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com