Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + + + + รบกวนสอบถามห้องพัก สระบุรี ค่ะ + + + + + ติดต่อทีมงาน

รบกวนสอบถามห้องพักนิดนึงนะคะ

อาทิตย์หน้าต้องไปทำงานที่สระบุรี แต่ยังหาที่พักไม่ได้เลย  
รบกวนสอบถามว่าที่แถว ๆ อ.เมือง สระบุรี มีที่ไหนน่าพักบ้างค่ะ
จะเป็นโรงแรม  รีสอร์ทหรือเป็นแมนชั่นก็ได้ค่ะ  
งบคืนนึงไม่เกิน 1,600 บาท

ปล. 1. มีที่อื่นแนะนำนอกจากโรงสระบุรีอินน์ไหมค่ะ คราวที่แล้วไปไม่ค่อยประทับใจเลยค่ะ =.=”
      2. เป็นผู้หญิงเดินทางคนเดียว อยากได้ที่ ที่ปลอดภัยนิดนึงค่ะ

จากคุณ : TatAMorU
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 54 09:25:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com