Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@ ถามผู้รู้ นครพนม ร้อยเอ็ด มุกดาหาร อีกรอบค่ะ !!!!! ติดต่อทีมงาน

ตั้งใจจะไป 3 จังหวัดนี้ค่ะ

ที่ที่จะไปนครพนมก้อคือ ไปไหว้พระธาตุพนม  กะพระธาตุที่เรณูนคร

ร้อยเอ็ดจะไปพระมหาเจดีย์ชัยมงคล

แล้วก้อจะไปแวะมุกดาหารซักคืนนึงแถวๆตลาดอินโดจีน

โปรแกรมจริงๆมีแค่นั้นค่ะ

แต่ตอนนี้ยัง...งงงวย....อยู่เลยว่าจะไปไหน มาไหนยังไงดี

คือไม่ชินกับเส้นทางทางนั้นเลยอ่ะค่ะ  

รู้แต่ว่ามันไม่ไกลกันมากแต่ละจังหวัด  

รบกวน"กูรู" บอกทีเถอะค่ะว่า ควรจะไปจังหวัดไหนก่อน

มีเด็กเล็กไปด้วย 2 คนค่ะ :)

ถ้าจะกรุณา แนะนำที่พักด้วยจะแจ่มมากๆเลยค่ะ

หมายเหตุ :  เราขับรถไปกันเองค่ะ จะออกจากกรุงเทพตอนเช้า

จากคุณ : เพราะมีเธออีกคน - - บนโลกใบนี้
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 54 11:50:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com