Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากระบายว่าอยากไปเที่ยว....อ่ะค่ะ!!!!! ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อเลยค่ะ สืบเนื่องจาก ตั้งแต่ปีใหม่มานี้เจอวิกฤตทางความคิดเยอะมาก เลยอยากจะออกไปดูท้องฟ้า คุยกับทะเล นั่งมองสายลม...แต่จนแล้วจนรอดก็ยังหาเวลาที่ลงตัวไม่ได้ อยากจะร้องไห้ซัก 100 รอบ อยากเที่ยว จริงๆๆๆๆๆ
นั่งดูรีวิวของหลายๆคนยิ่งสะกิดต่อมความอยากเที่ยวทุกทีๆๆ อิจฉาคนที่ได้เที่ยวจังเลย.......อย่าให้ฉันได้ไปบ้างนะ เหอะเหอะ!!!!

ป.ล. แค่อยากระบายค่ะ ใครที่เีที่ยวอยู่ก็เที่ยวให้สนุกนะคะ
ป.ล. 2 ใครที่กำลังหาที่เที่ยวขอให้เจอไวไวนะคะ
ป.ล.3 มีความสุขทุกคนนะคะ

จากคุณ : บอลลูนลอยฟ้า
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 54 11:53:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com