Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากสนามบินสุราษฎร์ จะเข้าไปในเมืองอย่างไร แล้วในเมืองมีที่เที่ยวอะไรบ้าง (มาเป็นครั้งแรก) ติดต่อทีมงาน

พอดีต้องไปทำธุระที่สุราษฎร์ วันจันทร์ที่ 14 ก็เลยว่าจะเดินทางไปตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 13 ส่วนที่พักว่าจะจอง 100 เกาะครับ เลยจะขอคำแนะนำไว้ว่า

1) จากสนามบินสุราษฎร์ มีรถโดยสาร (ที่ไม่ใช่การเหมา taxi ) มายังในตัวเมืองไหมครับ ราคาเท่าไหร่

2) แต่ถ้าจะเข้าที่พักเลย (100 เกาะ) มีรถโดยสารจากสนามบินมาไหมครับ

3) อันนี้เสริม ถ้าอยากไปเที่ยวในเมือง มีสถานที่ใดน่าไปเที่ยวชม บ้างครับ

ขอรบกวนเท่านี้นะครับ ขอคุณมากคร๊าบบบบบบบบ

จากคุณ : อ๊อด..สี่พระยา
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 54 10:26:54 A:192.168.21.21 X:192.168.11.3, 210.246.156.73 TicketID:305271

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com