Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Update....คืนนี้ทางคณะ"คุณหนููดี"และ"ทีมออฟโรด นรสิงห์" จะเข้าป่าเพื่อตามหาคุณยุ้ยต่อค่ะ{แตกประเด็นจาก E10186002} ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาต สำหรับเพื่อน ๆ ที่กำลังตามข่าวกันอยู่นะคะ ขอแตกกระทู้เพื่อนำความคืบหน้ามาจากกระทู้ล่าสุดมาแจ้งค่ะ

----------------------------------------------------------------------

ความคิดเห็นที่ 451    

เรียน  เพื่อนๆทุกท่าน....

ผมเิพิ่งวางสายจาก"คุณหนูดี"นะครับ  คืนนี้ทางคณะ"คุณหนููดี"และ"ทีมออฟโรด นรสิงห์"ประมาณ 7 คันรถ ( มีกี่ท่านนี้ ผมไม่แน่ใจ )ทั้งคณะจะเข้าป่ากันคืนนี้ เพื่อไปแสตนด์บายรอคณะเจ้าหน้าที่และสุนัขกู้ภัยจาก "หน่วย ตชด/พนมทวน"ที่จะมาสมทบกันพรุ่งนี้เช้า เพื่อเริ่ม"ภารกิจค้นหาคุณยุ้ย"อีกครั้ง หลังจากเมื่อวันอังคารที่ผ่านมาเธอได้กลับมาจากป่าพร้อมทีม"สมาคมไทยอาสาสมัครสุนัขกู้ภัย"

ทั้งหมดทั้งมวลโดยการสั่งการจากท่านผู่ว่าฯ จ.กาญจนบุรีครับ และทั้งคณะ จะอยู่ในป่าจนถึงวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้นะครับ

ทาง"คุณหนูดี" และญาติๆ ตลอดจน เพื่อนๆ ของคุณยุ้ย ฝากขอบคุณทุกๆหน่วยงาน และทุกๆท่านมา ณ โอกาสนี้

พวกเราทางนี้คงได้แต่ส่งใจช่วยทั้งคณะ ให้เจอ"คุญยุ้ย"ในเร็ววัน....

ขอทุกท่านโชคดีรับตรุษจีนนะครับ...

จากคุณ : InfantryBoy    
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 54 23:19:23  

----------------------------------------------------------------------------

ขอให้เจอคุณยุ้ย/นุ่น เร็ว ๆ นะคะ

ปล.  ถ้าจะให้กิฟ เราขอเป็นกดให้กับคุณ InfantryBoy จากกระทู้ที่แตกออกมาดีกว่านะคะ เพราะเป็นผู้เอามาแจ้งโดยตรง ส่วนเราแค่แตกประเด็นมาให้ เพราะกลัวเพื่อน ๆ ที่รอข่าวอยู่ไม่ได้ตามในกระทู้เก่าเท่านั้นเอง ขอบคุณสำหรับทุกกิฟที่กดมาแล้วนะคะ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.พ. 54 14:25:47

แก้ไขเมื่อ 04 ก.พ. 54 11:15:23

จากคุณ : joynuka
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 54 11:12:14