Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

REVIEW: ~0~ พาหนุ่มกิมจิ ไปเที่ยวเกาะล้าน ดำน้ำเกาะสาก นอนพัก SEA BEACH ~0~ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า

รีวิวครั้งแรกในห้องบลู ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคะ

มีอะไรติชม แนะนำได้เต็มที่เจ้าค่า..

สัปดาห์ก่อนคุณเพื่อนชาวเกาหลีมีโอกาสมาเยี่ยมถิ่นฐานบ้านเกิดของเราเป็นครั้งแรก

ในฐานะเจ้าถิ่น จึงต้องพาเที่ยวสักหน่อย

(แต่เจ้าถิ่นก็ครั้งแรกเหมือนกันนะเจ้าคะ เกาะล้านก็ไม่เคยไป ดำน้ำสน็อคเกิ้ลก็ไม่เคยดำ)

เราตั้งต้นที่อนุสาวรีย์ชัย จับรถตู้ไปลงที่ท่าเรือแหลมบาลีฮายยย..

ค่ารถตู้ 100 บาทถ้วน

*เพิ่มเติม*

ร้านมุมอร่อย ณ ศรีราชา ชลบุรี ก่อนพาหนุ่มกิมจิไปส่งสุวรรณภูมิค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D10222307/D10222307.html

แก้ไขเมื่อ 09 ก.พ. 54 13:55:17

แก้ไขเมื่อ 09 ก.พ. 54 11:21:07

จากคุณ : I_JeejunBo
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 54 11:18:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com