Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~ หมอกคอยบนดอย ทิ้งรอยเท้าที่ดอยอินทนนท์ ไม่กลัวหนาวก็ตามมาดูนะครับ ~~ ติดต่อทีมงาน

เป็นทริปดองไว้ประมาณ2เดือนครับ ไปช่วงปลายเดือนธันวาคม2553 ประทับใจเมืองไทยมาก เป็นหมอกที่สวยงามที่เคยได้เห็นมา ( คือเห็นมาแค่ไม่กี่ที่เองครับ แหะๆ ) สิ่งหนึ่งที่อยากฝากไว้สำหรับเพื่อนๆที่ไปท่องเที่ยวคือ ขยะ... ขยะในตัวท่านก็เก็บไว้ในตัวท่านเถอะนะครับ ถ้ายังไม่เจอถังขยะ ไม่อยากให้ความสวยงามของธรรมชาติต้องหมองไปเพราะ ขยะชิ้นเล็กๆจากนักท่องเที่ยวฝากไว้ด้วยนะครับ...ได้เวลาตามไปดูหมอกกันแล้ววว

จากคุณ : สองทุ่มครึ่ง
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 54 15:20:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com