Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเซียนมาเลย์ มาเลย์ จัดทริปให้ทีครับ :D ติดต่อทีมงาน

พอดีจองตั๋วโปรหางแดงไว้ จะไปเที่ยวมาเลเซีย กับพี่สาว วันที่ 18 - 19 -20 ก.พ. นี้ แต่ตอนนี้ ยังไม่รู้จะไปเที่ยวไหนบ้างเลย รบกวนเพื่อนๆ เซียน มาเลเซีย จัดทริปให้ทีครับ ผมจองหางแดงไว้ ขาไป วันที่ 18 ก.พ. 54 ออกจาก Suvarnnabhumi (BKK) 12:05 PM  และถึงที่ Kuala Lumpur LCCT (KUL)  15:10 PM ขากลับ วันที่ 20 ก.พ. 54 เครื่องออกจาก LCCT 13:40 PM ดังนั้น จึงมีเวลาไม่มากนัก ลองถามพี่สาวผมบอกว่าอยากไปมะละกา กับ กัวลาลัมเปอร์ เน้นเที่ยว ถ่ายรูป แล้วก็ช๊อปปิ้งครับ รบกวนช่วยจัดทริปและแนะนำสถานที่ให้หน่อยนะ ไม่เคยไปมาเลเซีย มาก่อนเลยทั้งคู่ 5555+ รบกวนจัดทริปแล้วก็แนะนำโรงแรมให้ทีนะครับ อยาก Backpack ไปกันสองคนกับพี่สาว ลุยๆ ฮาๆ >> สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณครับ ในน้ำใจของเพื่อนๆ ทุกคนที่แนะนำนะครับ :D

จากคุณ : winnerboyz
เขียนเมื่อ : 12 ก.พ. 54 12:55:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com