Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขออนุญาตกลับมาเป็นสมาชิกอีกครั้ง เพื่อนๆ จะกรุณามั๊ยครับ ติดต่อทีมงาน

ถึงเพื่อนๆ สมาชิก
     ก่อนอื่นต้องขอบคุณข้อความดีๆ ที่มีกำลังใจให้ผม
ทั้งจากหน้าบ้านและหลังบ้านของทุกคน  อ่านแล้วช่วยเตือนสติ
ตัวเองได้อย่างมาก.....

ผมเห็นถึงความตั้งใจจริงของทุกคนที่พยายาม
ช่วยคลายปม  ช่วยให้ข้อมูล  ช่วยทุกทางเพื่อให้
ความสัมพันธ์และมิตรภาพดีๆ ยังคงอยู่ทำให้ผมซาบซึ้ง
จนไม่สามารถนิ่งเฉยและปล่อยให้มิตรภาพดีๆ ที่เคยมี
หายไปอย่างน่าเสียดาย......

ขอบคุณแม่มิ้งค์  ที่เหมือนเป็นแม่คอยให้กำลังใจแก่ลูก
ถ้าไม่ติดว่าผมแก่กว่าและมิ้งค์มีครอบครัวแล้วจะเข้าไปกอดเลย
เจอกันอย่าตีก้นผมนะครับ....

ขอบคุณ คทจด  ที่เหมือนเป็นพ่อคอยไกล่เกลี่ย
ให้ความกระจ่างแก่ลูกๆ และต้องการให้คืนดีกัน.....

ขอบคุณคุณหนึ่งนรกที่สะกิดต่อมอีโก้ของผมให้กลับมา
แม้ว่าเราไม่เคยติดต่อกันเลย (ข้อความของคุณหนึ่งนรก
ผมอ่านแล้วเหมือนผู้ใหญ่กำลังให้โอวาทเด็ก  ผมคิดอย่างนั้นนะ)

ขอบคุณพี่เชอร์และอีกท่านผมจำชื่อไม่ได้ ที่ช่วยเตือนสติว่าเล่นเพื่อเน็ตผ่อนคลายและหัดปล่อยวางมากกว่าจะจริงจังเกินไป

และขอบคุณเพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนอีกครั้งครับ
และที่สำคัญ....

ผมขอโทษคุณแมนที่ผมใช้ข้อความไม่เหมาะสม
ขอโทษคุณเตี๋ยนที่ผมทำอะไรไปโดยพละการณ์
มีโอกาสอยากเจอทั้งสองคนเพื่อทานข้าว
และออกทริปด้วยกัน   อยากกอดด้วยความรักด้วยครับ....

พรุ่งนี้เป็นวันแห่งความรัก.....อยากให้คลับเรามีแต่ความรัก
และครึกครื้นเช่นเดิม  เพราะมันเงียบเหงาไม่มีกระทู้ใหม่ๆ
มาหลายวันแล้ว ......

"เพื่อนๆ จะอนุญาตให้ผมกลับเข้ามาเป็นสมาชิกอีกครั้งได้มั๊ยครับ"

ปล. คุณกบ รบกวนอย่าเพิ่งลบชื่อผมออกนะครับ (จะเอาไงแน่ฟระ อิอิ)

จากคุณ : winij1968
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 54 10:32:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com