Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เหลือวันสุดท้ายแล้วค่ะ...ฟูจิซัง..รบกวนด้วยนะคะ ติดต่อทีมงาน

แผนวันสุดท้าย ต้องการจะปรับจากการเดินเที่ยวตามห้าง ต่าง ๆ
ในโตเกียว หรือตลาดปลาอะไรทำนองนี้ค่ะ เพราะเราไม่เน้นชอปค่ะ
อ่านจากข้อมูลในห้องนี้ ทราบว่า ถ้าจะไปคาวากุชิโก สามารถไปบัสได้
โดยขึ้นที่ สถานีบัส ชินจูกุ ราคาเที่ยวละ 1,700 บาท และมีตั๋วบัสอีกตะ
หากสำหรับเที่ยวรอบทะเลสาปราคา 1,000 บาท คำถามค่ะ
    1. อยู่อาซาคุสะ จะไปสถานีรถบัสชินจูกุ ไปอย่างไรคะ
    2. ราคาตั๋วบัส ทั้งสองประเภทข้างบน ราคานี้ถูกต้องหรือเปล่าคะ
        และนั่งได้จำกัดเที่ยวหรือเปล่าคะ
    3. แล้วตั๋วที่ว่าต้องจอง หรือว่าซื้อแล้วเดินทางได้เลย
 อ้อ จะไม่ค้างนะคะ เพราะว่าที่พักได้จองไว้ที่อาซาคุสะแล้ว กลัวเึค้าไม่
ให้คืนค่ะ (ที่จริงแอบสนใจที่พักที่คุณนายน้อยรีวิวไว้ค่ะ)
    ขอบคุณทุกคำตอบนะคะ อย่าเพิ่งเบื่อกันนะคะ

จากคุณ : นาฬิกาโบราณ
เขียนเมื่อ : 14 ก.พ. 54 19:14:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com