Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวพม่า เตรียมตัวหาที่พักแบบไหนดีครับ จะไปเสาร์นี้แล้ว ติดต่อทีมงาน

จะออกเดินทางเสาร์นี้แล้วครับ เดินทางคนเดียวครับ จะเตรียมตัวหาที่พักแบบไหนดี
เมล์จองที่พักไปก่อน หรือไปหาเอเยนต์ที่สนามบินให้เค้าจองให้ทั้งทริปเลย หรืออย่างสุดท้ายลุยๆๆ walk in ไปเลย ไปหาเอาข้างหน้า(แต่มีเตรียมรายชื่อโรงแรมไว้แล้ว)

โปรแกรมคร่าวๆตามนี้ครับ

ย่างกุ้ง (Central hotel)
พระธาตุอินแขวน (Mountain top)
พุกาม (Aung mingamalar hotel) มีที่ไหนแนะนำอีกม่ะครับ
มัณฑะเลย์ (Mandalay city hotel)หรือ(royal city hotel)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : tihcanom
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 54 00:02:27 A:58.8.35.33 X: TicketID:036100

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com