Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือใหม่จองตั๋วเครื่องบินช่วงโปร....แนะนำให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

มือใหม่มากๆค่ะสำหรับเรื่องการบินทางอากาศ ส่วนใหญ่จะเที่ยวไม่ไกลกทม.แล้วก็ขับรถไปกลับเอา มารอบนี้มีแผนไปไกลถึงใต้ อยากได้ตั๋วช่วงโปรกับเค้ามั๊ง

1.ช่วยแนะนำขั้นตอนการจองตั๋วโปรฯผ่านเว็บให้หน่อยค่ะ ว่าเค้าทำกันยังไงบ้าง ยังไม่เค้ยไม่เคยเอาซะเลย กลัวจะจองผิดจองถูกเดี๋ยวกลายเป็นแทนที่จะได้ของถูกกับกลายเป็นเสียของไปเปล่า ถ้าได้คำแนะนำแบบ step by step ยิ่งดีค่ะ

2. การชำระต้องผ่านบัตรเครดิตเท่านั้นไหมค่ะ ใช้เป็นบัตรเดบิตได้ไหมแล้วต้องเจาะจงเป็นธนาคารอะไรด้วยหรือเปล่า

3. ระบบอินเตอร์เน็ตมีผลต่อการจองได้หรือไม่ได้ด้วยไหมค่ะ (ปัจจุบันใช้ IE7)

4. มีข้อควรระวังอะไรบ้างในการจองแบบนี้ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้นะคะที่ช่วยแนะนำให้ ขอบคุณจริงๆค่ะที่ช่วยเหลือ

จากคุณ : peace on earth
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 54 11:31:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com