Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ เที่ยวใน Cameron ค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะไปคาเมรอน วันจักรี  

1. จากปีนัง มาคาเมรอน ท่ารถ อยู่ tana ratta (สะกดไม่ถูก) แต่เราลง Brinchang   ก็ได้ใช่ไหมคะ แล้วขากลับก็ขึ้น brinchang ได้ไหม

2. ช่วยแนะนำที่พัก ที่สามารถเดินไป night market ใน brinchang ได้ ทีค่ะ ราคาไม่แพง งบไม่เกิน 50 RM

3. จากที่พักใน ตัวเมือง brinchang สามารถ เดินไปเที่ยวที่ไหนเองได้บ้างไหมคะ  ไปทั้งหมด 4 คน คิดว่าจะไม่ซื้อ local tour จะคุ้มกว่าไหม
ที่ไหนเดินไปได้ก็เดินไป ถ้าไม่ได้ก็นั่ง taxi

4. มีคำแนะนำไหมคะ

ขอบคุณค่า

จากคุณ : mintykitty
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 54 04:22:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com