Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<ตรูบ้าโปสการ์ด> ... ตอน "หุ่นขี้ผึ้งอีกแล้ว" ... ไปตามซื้อโปสการ์ดจากอุทยานหุ่นขี้ผึ้งสยามกันครับ ... อิอิ ติดต่อทีมงาน

มาอีกแล้วครับ  ผมเห็นว่าช่วงนี้ในคลับฯ ของเราเงียบเหงาพอสมควร  อาจจะเป็นเพราะพี่ ๆ ไปออกทริปกันในช่วงวันหยุดยาว (เห็นได้ข่าวว่ามีทริปไปเกาะสมุยกันด้วยใช่ป่ะ?)  อีกทั้งหลาย ๆ ท่านก็หนีไปเล่นแต่เฟสบุ๊คส์  เลยไม่เข้ามาในคลับฯ เลยครับ

ผมเข้าคลับฯ มาทุกวันเห็นว่าไม่ค่อยจะมีกระทู้ใหม่ ๆ เลย  วันนี้ผมเลยขออนุญาตตั้งกระทู้พาไปตามหาซื้อโปสการ์ดกันนะครับ

เพื่อเป็นการยืนยันตามสโลแกนของผมที่ว่า ...

" ... เลิกดราม่า  แล้วมาบ้าโปสการ์ดกันดีกว่า ... "

วันนี้ผมจะพาไปชมโปสการ์ดจากที่สถานที่แห่งนี้ครับ

อุทยานหุ่นขี้ผึ้งสยาม  จังหวัดราชบุรี

อิอิ

จากคุณ : อาคุงกล่อง
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 54 15:11:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com