Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถาม :: เกี่ยวกับการเดินทางไป พม่า ทุกอย่างค่ะ (ไม่เคยไปมาก่อน) ติดต่อทีมงาน

รบกวนอีกแล้วนะคะ ห้องนี้ใจดีมากๆ ช่วงนี้ถามบ่อยค่ะ

เพิ่งเคยมาเล่นห้องนี้ เล่นแล้วอยากเป็น นักเที่ยวเลยค่ะ

ถามเกี่ยวกับพม่า ทุกอย่างเลยนะคะ เป็นข้อๆ ง่ายดีเนอะ

1. วีซ่า??? ทำอย่างไร เหมือนกับการไปสิงค์โปร์ หรือไม่

2. บินตรงจาก เชียงใหม่ มีสายการบินไหนบ้าง (อันนี้ไม่รู้จริงๆเลยค่ะ) รบกวน ขอเว็บ เลยได้ไหมค่ะ ขอราคาถูกนะคะ

3. โรงแรมต้องจองอย่างไร

4. ถ้าไปควรพักที่ไหน

5.เค้าพูดภาษาอะไรกันค่ะ

6. ควรไปกลับหรือว่านอน

7. หรือว่ามีวิธีที่ดีกว่าขึ้นเครือ่ง (เน้นไปสะดวกสบายหน่อยนะคะ)

จุดประสงค์ที่ไป พอดีคุณพ่ออยากให้ไปไหว้วัดประจำีปีเกิดค่ะ คุณพ่อจริงจังมากค่ะ

รบกวนเพื่อนๆ ห้องนี้ ด้วยนะคะ ไม่เคยเลยค่ะ

กะสัก 5000 นี่จะพอไหมค่ะ ไม่อยากใช้เงินเยอะน่ะค่ะ

มีวิธีอื่น แนะนำได้หมดเลยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : who am i ? i'll never tell u !
เขียนเมื่อ : 19 ก.พ. 54 23:42:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com