Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนผู้รู้ช่วย comment plan ขับรถเที่ยว New Zealand South Island หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนผู้รู้ช่วย comment plan ขับรถเที่ยว New Zealand South Island หน่อยครับ

กำลังจะไปเที่ยว NZ ช่วงเดือนเมษาข้ามพฤษภา ที่จะถึงนี้ครับ มีเวลาเที่ยวราวๆ 10 วันที่เกาะใต้ ลองอ่านกระทู้ตาม web กับหนังสือ แล้ว ทำ plan ออกมา เลยอยากได้ comment จา่กผู้รู้และผู้มีประสบการณ์ ว่าเที่ยวตาม plan นี้เป็นไปได้มั้ยครับ มีสถานที่ไหนแนะนำเพิ่มหรือควรตัดออก ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : nameless36
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 54 16:08:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com