Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review------- @ บ้านปูละคอน อท.สามร้อยยอด ประจวบฯ 14 กพ. 54 ติดต่อทีมงาน

ต้องออกตัวก่อนนะครับว่านี่เป็นการ รีวิว ครั้งแรกของผม หลังจากที่นั่งดูรีวิวเพื่อนๆ คนอื่น ได้เวลาที่ผมจะมาแชร์ให้เพื่อนๆ ห้อง BP ได้เห็นบ้างแล้วครับ หากผิดพลาดประการใดขออภัยนะครับ มือใหม่จริงๆ

สำหรับบ้านปูละคอนนี้อยากไปมานานแล้วครับ ซึ่งก็ไม่ทำให้ผมผิดหวังเลย ทั้ง สถานที่ ห้องพัก บรรยากาศ อาหารการบริการดีมากครับ มีความเป็นส่วนตัวสูง วันที่ผมไปเพราะด้วยเหตุว่าเป็นวันจันทร์ ทั้ง รีสอร์ท จึงมีแค่ห้องผมห้องเดียวครับ สุดยอดดดดดด เราเดินทางมาถึงประมาณ 9.00 น. ครับ ก็กะว่าจะไปเดินเที่ยวถ่ายรูปชิลๆๆ แต่ทางรีสอร์ทใจดีมาก ให้ เชคอินได้เลยครับ

จากคุณ : เจ้าชายบอร์ดดี้การ์ด
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 54 15:40:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com