Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[air asia] check-in online พิมพ์บอร์ดดิ้งพาส ขากลับเลยได้หรือเปล่าคะ (ที่นั่งขึ้นว่า no seat) ติดต่อทีมงาน

จะเดินทางไปฮ่องกง วันที่ 24 กลับ 27 ก.พ. ค่ะ

วันนี้ทำ check in online ระบบเลือกเลขที่นั่งให้เองมีแต่ขาไป

แต่ขากลับไม่เห็นระบุที่นั่่งให้ ขึ้นว่า no seat แบบนี้ปกติหรือเปล่าคะ?

พิมพ์ boarding pass ไปแล้ว แต่ว่าเห็นว่ามีแต่ขาไป ไม่เห็นมีขากลับให้พิมพ์น่ะค่ะ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรบ้าง หรือว่าขากลับไม่สามารถเชคอิน ออนไลน์แล้วพิมพ์ boarding pass เองได้อ่ะคะ?

(ไม่เคยเดินทางไปต่างประเทศโดย air asia เลย งงๆน่ะค่ะ ><;; )

ขอรบกวนพื้นที่ สอบถามข้อมูลจากผู้รู้ด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ m(_ _)m

จากคุณ : k i m m i e z
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 54 22:20:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com