Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอรบกวนสอบถามข้อมูลผู้รู้ จองตั๋วเครื่องบิน จาก Michigan, USA. - Bangkok ประมาณ เดือนหน้า นี้หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวน ขอสอบถาม ครับ ผู้ที่รู้ หรือมี ประสบการณ์ หรือ มีคำแนะนำ ครับ

เผอิญ เพื่อนให้ ช่วยดูจองตั๋วเครื่องบินให้ น่ะครับ จาก Michigan USA มา กรุงเทพฯ ครับ

ว่า น่าจะเดินทาง กับทางเลือกไหน สายการบิน อะไร ดีน่ะครับ แล้ว ค่าตั๋ว น่าจะอยู่ในระดับใด สำหรับ ชั้น ประหยัด ที่ไม่แพง หรือมี โปรฯ นะครับ

เช่นจะจอง ผ่านเอเจนท์ ตามเวปจอง ตั๋ว หรือให้เรา จอง ออนไลน์ผ่านหน้าเวป ของสายการบิน เองดีครับ

ถ้าเป็น การจองผ่านเวปสายการบิน เอง ควรจะ เลือก สายการบิน อะไร + สายการบิน อะไร ดีครับ

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ

ปล. ไม่ใช่ผมยังไม่ได้ลองหาด้วยตัวเอง แล้วมาโพสถามนะครับ อยากได้คำแนะนำ จากท่านอื่น ๆ เพิ่มเติมด้วยนะครับ

จากคุณ : ATM รุ่นนี้กดง่าย แค่ใช้รหัสใจ
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 54 15:37:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com