Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++Review หัวหิน 3วัน 2คืน กับบ้านทะเลจีน pool villa / Green Gallery และ ฯลฯ... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ นี่เป็นการรีวิวครั้งที่สองของผม หลังจากรีวิวเกาะเสม็ดไปแบบทุลักทุเลพอสมควร  คราวนี้ผมขอย้อนไปรีวิวหัวหินกันบ้าง โดยทริปนี้ ใช้เวลา 3 วัน 2 คืน กับสองที่พักสุดชิค (ในความคิดของผม) รวมทั้ง ตลาดหัวหิน  เพลินวาน Cicada และร้านอร่อยที่ผมได้ไปลิ้มลองมา ไม่รู้ว่าระหว่างรีวิวกระทู้จะล่มอีกรึป่าว..55 ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ
++++++++++++++

ผมเดินทางไปในช่วงปีใหม่ ทริปบร้เสี่ยงพอสมควร เพราะคืนแรก เรายังไม่มีที่พักกันเลย กะว่าไปหาเอาข้างหน้า ขับรถวนไปวนมา เข้าไปดูที่พักหลายที่มากๆ สรุปได้ว่าไปจบลงที่ "บ้านทะเลจีน" กับห้องพักแบบ Pool Villa
ห้องที่ผมไปพักนั้น แบ่งสัดส่วนของห้องนอน กับห้องนั่งเล่นดูทีวี ออกจากกัน  ไปดูกันเลยครับ.........

ภาพแรก.......ภายในห้องนอนที่จีนสมชื่อล่ะครับ

จากคุณ : lamp_lover
เขียนเมื่อ : 26 ก.พ. 54 14:37:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com